OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Ưu đãi Học sinh - Sinh viên - Giảng viên: Giảm thêm 200K
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm máy
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm máy
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng
Tặng Voucher phụ kiện 150K khi mua bảo hành VIP

| Công nghệ màn hình | AMOLED |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.43 |
| Độ phân giải | 1080 x 2400 pixels |
| Mặt kính cảm ứng | Corning Gorilla Glass 5 |
| Độ phân giải camera sau (MP) | 50 MP, f/1.8, 27mm (góc rộng), 2 MP, f/2.4 (xóa phông) |
| Quay phim | 1080p@30fps |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Xóa phông, Tự động lấy nét (AF), Chạm lấy nét, HDR, Toàn cảnh (Panorama), Ban đêm (Night Mode), Quay chậm (Slow Motion), Trôi nhanh thời gian (Time Lapse), Bộ lọc màu, Chụp chân dung, AR Sticker, Quay video hiển thị kép, Siêu HD, ống kính Google, Quét văn bản |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 8 MP, f/2.0, 26mm (góc rộng) |
| Videocall | Có |
| Tính năng camera trước | HDR, Quay video Full HD, Quay video HD, Tự động lấy nét (AF) |
| Hệ điều hành | Android 13, ColorOS 13.1 |
| Chipset (CPU) | Qualcomm SM6225 Snapdragon 680 4G (6 nm) |
| Tốc độ CPU | 8 Nhân (x4 2.4 GHz Kryo 265 Gold & x4 1.9 GHz Kryo 265 Silver) |
| Chip đồ họa (GPU) | Adreno 610 |
| Ram | 8GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB, 256GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | microSDXC (Khe cắm chuyên dụng) |
| Mạng di dộng | 3G, 4G LTE |
| SIM | 2 Nano SIM |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct |
| GPS | GPS, GLONASS, GALILEO, QZSS, BDS |
| Bluetooth | 5.0, A2DP, LE |
| Kết nối khác | OTG |
| Jack tai nghe | 3.5mm |
| Cổng kết nối/sạc | Type-C |
| Loại pin | Li-Po |
| Dung lượng pin (mAh) | 5000mAh |
| Công nghệ pin | Sạc pin nhanh, Tiết kiệm pin |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Mặt lưng nhựa cao cấp, Mặt kính cường lực, Khung nhựa cao cấp |
| Kích thước (mm) | 160 x 73.2 x 7.9 mm |
| Trọng lượng (g) | 180 (g) |
| Tính năng bảo mật | Bảo mật khuôn mặt (Face ID), Bảo mật vân tay (Under display) |
| Tính năng đặc biệt | Kháng nước, Kháng bụi, Chia đôi màn hình, Chạm 2 lần Bật/Tắt màn hình, Ứng dụng kép, Màn hình luôn hiển thị |
| Ghi âm | Có |
| Radio | Không |









