OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe, đồng hồ
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe 2 Ưu đãi bảo hành:
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng.
Tặng Voucher phụ kiện 150K Khi mua bảo hành mở rộng VIP Điện thoại/ Máy tính bảng Android. Chi tiết Ưu đãi thanh toán Trả góp 0% lãi suất qua Home Credit Tiết kiệm thêm 200.000đ khi thanh toán qua Kredivo Quà tặng và ưu đãi khác












| Công nghệ màn hình | PLS LCD, 90 Hz |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.7 |
| Độ phân giải | 720 x 1600 pixels (HD+) |
| Mặt kính cảm ứng | Gorilla Glass 5 |
| Độ phân giải camera sau (MP) | 50 MP, f/1.8, (góc rộng), 2 MP, f/2.4, (depth) |
| Quay phim | 1080p@30fps |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Xóa phông, Tự động lấy nét (AF), Chạm lấy nét, Nhận diện khuôn mặt, HDR, Toàn cảnh (Panorama), Trôi nhanh thời gian (Time Lapse), Zoom kỹ thuật số, Chụp siêu cận |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 8 MP, f/2.0 (góc rộng) |
| Videocall | Có |
| Tính năng camera trước | HDR, Quay video HD, Làm đẹp |
| Hệ điều hành | Android 15 (One UI 7 Core) |
| Chipset (CPU) | MediaTek Dimensity 6300 (6nm) |
| Tốc độ CPU | 8 nhân (2x 2.4 GHz Cortex-A76 & 6x 2.0 GHz Cortex-A55) |
| Chip đồ họa (GPU) | Mali-G57 MC2 |
| Ram | 4GB, 6GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | microSDXC (Sử dụng khe cắm SIM), Hỗ trợ bộ nhớ lên đến 1TB |
| Mạng di dộng | 5G |
| SIM | 2 Nano SIM (hỗ trợ SIM kép hoặc 1 SIM + 1 thẻ nhớ) |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct |
| GPS | GPS, GLONASS, GALILEO, BDS |
| Bluetooth | 5.3, A2DP, LE |
| Kết nối khác | Không hỗ trợ NFC |
| Jack tai nghe | 3.5mm |
| Cổng kết nối/sạc | USB Type-C 2.0 |
| Công suất bộ sạc | 25W |
| Loại pin | Li-Po |
| Dung lượng pin (mAh) | 5000mAh |
| Công nghệ pin | Sạc pin nhanh, Tiết kiệm pin |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Mặt lưng nhựa cao cấp, Mặt kính cường lực, Khung nhựa cao cấp |
| Kích thước (mm) | 167.3 x 77.3 x 8 mm |
| Trọng lượng (g) | 191g |
| Tính năng bảo mật | Bảo mật vân tay (Side-mounted), Nhận diện khuôn mặt |
| Cập nhật phần mềm | 4 lần nâng cấp hệ điều hành (lên đến Android 19), 4 năm cập nhật bảo mật (đến 2029 hoặc 2030 tùy thời điểm mua) |
| Tính năng đặc biệt | Không hỗ trợ, Samsung Knox, Kháng nước/bụi chuẩn IP54 |
| Ghi âm | Có |
| Radio | Có |









