OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng.
Tặng Voucher phụ kiện 150K Khi mua bảo hành mở rộng VIP Điện thoại/ Máy tính bảng Android. Chi tiết 2 Ưu đãi mua kèm:
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe, đồng hồ
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe Ưu đãi thanh toán Trả góp 0% lãi suất qua Home Credit Tiết kiệm thêm 200.000đ khi thanh toán qua Kredivo Quà tặng và ưu đãi khác









| Công nghệ màn hình | 90 Hz, IPS LCD |
| Độ sáng | 480 nits |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.7" - Tần số quét 90 Hz |
| Độ phân giải | HD+ (720 x 1600 Pixels) |
| Mặt kính cảm ứng | Kính cường lực Panda |
| Độ phân giải camera sau (MP) | Chính 50 MP & Phụ 2 MP |
| Quay phim | Đang cập nhật |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Xóa phông, Tự động lấy nét (AF), Toàn cảnh (Panorama), Ban đêm (Night Mode), Quay chậm (Slow Motion), Trôi nhanh thời gian (Time Lapse), Zoom kỹ thuật số, Chuyên nghiệp (Pro), Làm đẹp, Chế độ thức ăn |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 8 MP |
| Videocall | Có |
| Tính năng camera trước | Làm đẹp, Xóa phông |
| Hệ điều hành | Android 15 |
| Chipset (CPU) | MediaTek Helio G99 |
| Tốc độ CPU | 2 nhân 2.2 GHz & 6 nhân 2.0 GHz |
| Chip đồ họa (GPU) | Đang cập nhật |
| Ram | 4GB |
| Bộ nhớ trong | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | microSDXC (Sử dụng khe cắm SIM), Hỗ trợ bộ nhớ lên đến 1TB |
| Mạng di dộng | 5G |
| SIM | 2 Nano SIM (hỗ trợ SIM kép hoặc 1 SIM + 1 thẻ nhớ) |
| Wifi | Wi-Fi Direct, Wi-Fi 5, Wi-Fi hotspot, Dual-band (2.4 GHz/5 GHz) |
| GPS | A-GPS, GLONASS, GALILEO, BDS, QZSS |
| Bluetooth | Bluetooth v5.3 |
| Kết nối khác | Không hỗ trợ NFC |
| Jack tai nghe | 3.5mm |
| Cổng kết nối/sạc | USB Type-C 2.0 |
| Công suất bộ sạc | 25W |
| Loại pin | Li-Ion |
| Dung lượng pin (mAh) | Li-Ion 5000 mAh |
| Công nghệ pin | Sạc pin nhanh, Tiết kiệm pin |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Khung & Mặt lưng nhựa |
| Kích thước (mm) | 167.4 mm - 77.4 mm - 7.6 mm |
| Trọng lượng (g) | 184 g |
| Tính năng bảo mật | Mở khoá khuôn mặt, Mở khoá vân tay cạnh viền |
| Cập nhật phần mềm | 4 lần nâng cấp hệ điều hành (lên đến Android 19), 4 năm cập nhật bảo mật (đến 2029 hoặc 2030 tùy thời điểm mua) |
| Tính năng đặc biệt | Samsung Knox, Kháng nước/bụi chuẩn IP54 |
| Ghi âm | Ghi âm cuộc gọi, Ghi âm mặc định |
| Radio | Có |









