OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Ưu đãi Học sinh - Sinh viên - Giảng viên: Giảm thêm 200K
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm máy
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm máy
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng
Tặng Voucher phụ kiện 150K khi mua bảo hành VIP
| Công nghệ màn hình | Super AMOLED, 90 Hz |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.7 |
| Độ phân giải | 1080 x 2400 pixels (FHD+) |
| Mặt kính cảm ứng | Corning Gorilla Glass Victus+ |
| Độ phân giải camera sau (MP) | 2 MP, f/2.4 (macro), 50 MP, f/1.8 (góc rộng, có OIS - chống rung quang học), 8 MP, f/2.2 (góc siêu rộng, 120°) |
| Quay phim | 1080p@30fps |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Xóa phông, Tự động lấy nét (AF), HDR, Toàn cảnh (Panorama), Zoom kỹ thuật số, Xóa đối tượng (Object Eraser), Chụp đêm (Night Mode) |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 13 MP, f/2.2 (góc rộng) |
| Videocall | Có |
| Tính năng camera trước | HDR, Quay video HD, Làm đẹp |
| Hệ điều hành | Android 15 (One UI 7) |
| Chipset (CPU) | Exynos 1380 (5nm) |
| Tốc độ CPU | 8 nhân (4x 2.4 GHz Cortex-A78 & 4x 2.0 GHz Cortex-A55) |
| Chip đồ họa (GPU) | Mali-G68 MP5 |
| Ram | 4GB, 6GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | microSDXC (Sử dụng khe cắm SIM), Hỗ trợ bộ nhớ lên đến 1TB |
| Mạng di dộng | 5G |
| SIM | 2 Nano SIM |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct |
| GPS | GPS, GALILEO, GLONASS, BDS, QZSS |
| Bluetooth | 5.3, A2DP, LE |
| Kết nối khác | NFC |
| Jack tai nghe | 3.5mm |
| Cổng kết nối/sạc | USB Type-C 2.0 |
| Công suất bộ sạc | 25W |
| Loại pin | Li-Po |
| Dung lượng pin (mAh) | 5000mAh |
| Công nghệ pin | Sạc pin nhanh, Tiết kiệm pin |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Khung nhựa cao cấp, Mặt lưng kính Gorilla Glass Victus+ |
| Kích thước (mm) | 164 x 77.5 x 7.7 mm |
| Trọng lượng (g) | 200 (g) |
| Tính năng bảo mật | Bảo mật vân tay (Side-mounted), Nhận diện khuôn mặt |
| Cập nhật phần mềm | 4 lần nâng cấp hệ điều hành (lên đến Android 19), 5 năm cập nhật bảo mật (đến 2023) |
| Tính năng đặc biệt | Kháng nước/bụi chuẩn IP67, Samsung Knox Vault, Awesome Intelligence (AI): Khoanh tròn tìm kiếm, Xoá vật thể, Tạo Filters. |
| Ghi âm | Có |
| Radio | Có |









