OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe, đồng hồ
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe 2 Ưu đãi bảo hành:
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng.
Tặng Voucher phụ kiện 150K Khi mua bảo hành mở rộng VIP Điện thoại/ Máy tính bảng Android. Chi tiết 3 Tặng gói dịch vụ đặc quyền (Google AI Pro 6 tháng, VIEON VIP 6 tháng,) lên đến 3.5 triệu. Chi tiết Ưu đãi thanh toán Trả góp 0% lãi suất qua Home Credit Tiết kiệm thêm 200.000đ khi thanh toán qua Kredivo Quà tặng và ưu đãi khác









| Công nghệ màn hình | Dynamic AMOLED 2X, 120 Hz |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.7" |
| Độ phân giải | 2340 x 1080 (FHD+) |
| Mặt kính cảm ứng | Corning Gorilla Glass Victus 2 |
| Độ phân giải camera sau (MP) | 50.0 MP + 12.0 MP + 8.0 MP |
| Quay phim | UHD 8K (7680 x 4320)@30fps |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Toàn cảnh (Panorama), Chống rung quang học (OIS), Ban đêm (Night Mode), Góc siêu rộng (Ultrawide), Quay chậm (Slow Motion), Trôi nhanh thời gian (Time Lapse), Zoom kỹ thuật số, Ảnh Raw, Quay video 4K, AI Camera, Bộ lọc màu, AR Sticker, Quay Siêu chậm (Super Slow Motion), Live Photo, Quay video 8K, Quay video 8K@30fps, Super HDR, Quay video định dạng Log, Quay video ban đêm |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 12 MP, f/2.2, 26mm (góc rộng) |
| Videocall | Có, Hỗ trợ cuộc gọi kép |
| Tính năng camera trước | HDR, Quay video 4K, Quay video Full HD, Quay video HD, Tự động lấy nét (AF), Xóa phông, Dual Pixel PDAF |
| Hệ điều hành | Android 16 với giao diện One UI 8.0 |
| Chipset (CPU) | Samsung Exynos 2400e 10 nhân |
| Tốc độ CPU | 3.2 GHz, 2.9GHz, 2.6GHz, 1.95GHz |
| Chip đồ họa (GPU) | Xclipse 940 |
| Ram | 8GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB, 256GB, 512GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | Đang cập nhật |
| Mạng di dộng | 3G, 4G LTE, 5G |
| SIM | 1 Nano SIM & 1 eSIM, Dual eSIM, 2 Nano SIM |
| Wifi | 802.11a/b/g/n/ac/ax 2.4GHz+5GHz+6GHz, HE160, MIMO, 1024-QAM |
| GPS | GPS, Glonass, Beidou, Galileo, QZSS |
| Bluetooth | 5.4 |
| Kết nối khác | NFC, OTG, GNSS |
| Jack tai nghe | Type-C |
| Cổng kết nối/sạc | Type-C |
| Loại pin | Li-Ion |
| Dung lượng pin (mAh) | 4900 mAh |
| Công nghệ pin | Tiết kiệm pin, Sạc nhanh có dây 45W, Sạc không dây 15W |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Mặt lưng kính cường lực, Khung nhôm cao cấp |
| Kích thước (mm) | 161.3 x 76.6 x 7.4 mm |
| Trọng lượng (g) | 190g |
| Tính năng bảo mật | Bảo mật vân tay (Under display, Ultrasonic) |
| Tính năng đặc biệt | Samsung Pay, Trợ lý ảo Bixby, Samsung DeX, Samsung Wireless DeX, Khoanh tròn để tìm kiếm, Audio Eraser, Now Brief, Trợ lý cuộc gọi, Trợ lý chỉnh ảnh |
| Ghi âm | Có |
| Radio | Không |









