OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe, đồng hồ
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe 2 Ưu đãi bảo hành:
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng.
Tặng Voucher phụ kiện 150K Khi mua bảo hành mở rộng VIP Điện thoại/ Máy tính bảng Android. Chi tiết Ưu đãi thanh toán Trả góp 0% lãi suất qua Home Credit Tiết kiệm thêm 200.000đ khi thanh toán qua Kredivo Quà tặng và ưu đãi khác












| Công nghệ màn hình | IPS LCD, 90 Hz, Hỗ trợ Reading Mode |
| Kích thước màn hình (inch) | 6.79 |
| Độ phân giải | 1080 x 2460 pixels |
| Mặt kính cảm ứng | Corning Gorilla Glass |
| Độ phân giải camera sau (MP) | Chính 108 MP, Phụ 2 MP |
| Quay phim | 720p@30fps, 1080p@30fps |
| Đèn Flash | Có |
| Tính năng camera sau | Xóa phông, Tự động lấy nét (AF), Chạm lấy nét, HDR, Ban đêm (Night Mode), Trôi nhanh thời gian (Time Lapse), Chụp siêu cận, Zoom cảm biến 3x, filmCamera, Custom Frame |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 13 MP |
| Videocall | Có |
| Tính năng camera trước | HDR, Quay video Full HD, Quay video HD, Tự động lấy nét (AF), Xóa phông |
| Hệ điều hành | Android 14, HyperOS |
| Chipset (CPU) | MediaTek Helio G91 Ultra (12 nm) |
| Tốc độ CPU | 8 nhân (2x 2.0 GHz Cortex-A75 & 6x 1.8 GHz Cortex-A55) |
| Chip đồ họa (GPU) | Mali-G52 MC2 |
| Ram | 8GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | microSDXC (Khe cắm chuyên dụng) |
| Mạng di dộng | 3G, 4G LTE |
| SIM | 2 Nano SIM |
| Wifi | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, dual-band, Wi-Fi Direct |
| GPS | GPS, GLONASS, BDS, GALILEO |
| Bluetooth | 5.3, A2DP, LE |
| Kết nối khác | Không Hỗ Trợ |
| Jack tai nghe | 3.5mm |
| Cổng kết nối/sạc | Type-C, Sạc nhanh 33W |
| Loại pin | Li-Po |
| Dung lượng pin (mAh) | 5030mAh |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Khung nhựa cao cấp, Mặt lưng kính |
| Kích thước (mm) | 168,6 mm x 76,28 mm x 8,3 mm |
| Trọng lượng (g) | 198 g |
| Tính năng bảo mật | Bảo mật vân tay (Side-mounted), Mở khoá khuôn mặt |
| Tính năng đặc biệt | Âm thanh Dolby Atmos, Tối ưu game (Game Turbo), Ứng dụng kép (Nhân bản ứng dụng), Kháng nước/bụi chuẩn IP54, Loa đơn (tối ưu âm thanh), Memory Extension (mở rộng RAM ảo), 36 tháng trải nghiệm mượt mà (tối ưu hóa phần mềm chống xuống cấp) |
| Ghi âm | Có |
| Radio | Không xác định |









