OPPO

OPPO Reno13 5G 12GB/256GB Fullbox - Xanh Dương
Giá bán
7.390.000 đ
★★★★★
100+ đã bán
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe Samsung
Giảm 100.000đ khi mua kèm Tai nghe & Đồng Hồ Xiaomi
Phụ kiện mua 1 giảm 10% , mua từ 3 giảm 20% khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe, đồng hồ
Giảm 10% quạt AOSIMAX khi mua kèm điện thoại, máy tính bảng, laptop, tai nghe 2 Ưu đãi bảo hành:
Bảo hành 1 đổi 1 đến 12 tháng.
Tặng Voucher phụ kiện 150K Khi mua bảo hành mở rộng VIP Điện thoại/ Máy tính bảng Android. Chi tiết Ưu đãi thanh toán Trả góp 0% lãi suất qua Home Credit Tiết kiệm thêm 200.000đ khi thanh toán qua Kredivo Quà tặng và ưu đãi khác











| Công nghệ màn hình | Tần số quét 90Hz, 274 ppi |
| Kích thước màn hình (inch) | 11 inches |
| Độ phân giải | 2560 x 1600 pixels (2.5K) |
| Tính năng màn hình | Công nghệ Dolby Vision, Độ sáng 500 nits (typ), 600 nits (Chế độ ngoải trời), Độ sáng tối đa 800 nits (HBM), Màn hình bảo vệ mắt |
| Độ phân giải camera sau (MP) | 8MP, f/2.0 |
| Quay phim | 1080p@30/60fps |
| Đèn Flash | Có |
| Độ phân giải camera trước (MP) | 5MP, f/2.2 |
| Videocall | Có |
| Hệ điều hành | Xiaomi HyperOS 2 |
| Chipset (CPU) | MediaTek Helio G100-Ultra |
| Tốc độ CPU | A76+A55, 2xA76@2.2GHz+6xA55@2.0 GHz |
| Chip đồ họa (GPU) | Mali-G57 MC2 |
| Ram | 6 GB, 4 GB |
| Bộ nhớ trong | 128GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài (MicroSD) | Không hỗ trợ MicroSD |
| Wifi | Wi-Fi 5 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.3 |
| Kết nối khác | Đang cập nhật |
| Cổng kết nối/sạc | Type-C |
| Hỗ trợ sạc tối đa | 45W |
| Loại pin | Li-Po |
| Dung lượng pin (mAh) | 9000mAh |
| Công nghệ pin | Tiết kiệm pin, PD 3.0, QC3+ |
| Thiết kế | Nguyên khối |
| Chất liệu | Khung kim loại |
| Kích thước (mm) | 254.58 x 166.04 x 7.36mm |
| Trọng lượng (g) | 510g |
| Tính năng bảo mật | Mở khoá khuôn mặt (Face Unlock) |
| Tính năng đặc biệt | Âm thanh Dolby Atmos, Ứng dụng kép (Nhân bản ứng dụng), Kết nối HyperOS (hỗ trợ chia sẻ nội dung, đồng bộ mạng), Đa cửa sổ, cửa sổ nổi, Hỗ trợ Xiaomi Focus Pen và Focus Keyboard, AI tích hợp (Mi Canvas, AI Writing, thực hiện phiên âm thời gian thực), Chế độ Workstation (giao diện như PC), Loa quad (4 loa) với âm thanh Hi-Res |
| Ghi âm | Có |









